khoan bosch GBH2-24DRE
Giá cũ 3,850,000 đ
Giá mới (-11 )%
3,430,000 đ
Bảo hành: 12 Tháng
Tình trạng: Còn Hàng
khoan bosch GBH2-24DRE
Danh mục:
Thông tin sản phẩm
Nội Dung
Thông Số
Nguồn điện(V)
220
Công suất(W)
790
Tốc độ (vòng/phút)
930
Trọng lượng (kg)
2.8
Hãng sản xuất
bosch
Bảo hành
3 tháng
Mô tả:
Đầu vào công suất định mức: 790 W
Năng lượng va đập: 2.7 J
Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức: 0-4200
Tốc độ định mức: 0 – 930 vòng/phút
Trọng lượng không tính cáp: 2.8 kg
Đường kính khoan tối đa trên bê tông: 24 mm
Đường kính khoan tối đa trên thép: 13 mm
Đường kính khoan tối đa trên gỗ: 30 mm