Máy bơm nước chạy điện Samico SCO-15PB55AT (55W)
Giá: 800,000 đ
Bảo hành: 12 Tháng
Tình trạng: Còn Hàng
  • Tăng áp cho các thiết bị đầu ra như vòi sen‚ chậu rửa‚ máy giặt và các thiết bị khác…
  • Tự động tắt-mở áp lực nước khi hoạt động
  • Tăng áp từ 1 đến 2 thiết bị cùng một lúc‚ áp lực rất tốt
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật Samico SCO-15PB55AT
  • Model: Samico SCO- 15PB55AT
  • Nguồn điện: 220V
  • Công suất: 55 w
  • Cột áp: 10 m
  • Lưu lượng: 14 (L/min)
  • Họng xả: 15mm
– Nhiệt độ chất lỏng trong bơm : 0 -90°C