Máy bơm tăng áp Sena SEP-150AE / 150W
Giá cũ 1,600,000 đ
Giá mới (-14 )%
1,380,000 đ
Bảo hành: 12 Tháng
Tình trạng: Hết Hàng
Thông tin sản phẩm
Máy bơm Sena SEP 150AE
Máy bơm áp lực Sena SEP-150AE
https://maybomdandung.com/danh-muc/xuat-xu/may-bom-nuoc-sena/
NỘI DUNG
THÔNG SỐ
Hãng sản xuất Sena
Công suất (W) 150
Lưu lượng (lít /phút) 33
Độ cao đẩy (m) 20
Độ sâu hút (m) 9
Đường kính ống hút (mm) 25
Đường kính ống đẩy (mm) 25
Nguồn điện 220V – 50Hz